Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  Shop  

Chào Mừng Bạn Đến với Diễn Đàn GamekVnn Chúc Các Bạn 1 Ngày Vui VẼ

Những câu tán gái hay nhất mọi thời đại Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Những câu tán gái hay nhất mọi thời đại  I_icon_minitimeGửi lúc: Sun Jan 30, 2011 6:18 pm
Những câu tán gái hay nhất mọi thời đại  Vide

ttnn25
Level: Võ Công Cao Cường
Kinh nghiệm: 40%
Danh Vọng GK: 28/100
Name : ttnn25

Võ Công Cao Cường

Cảnh Báo :
Những câu tán gái hay nhất mọi thời đại  Left_bar_bleue50 / 10050 / 100Những câu tán gái hay nhất mọi thời đại  Right_bar_bleue

Nam

Pig
GKD : 1616
Birthday : 30/11/1995

Bài gửiTiêu đề: Những câu tán gái hay nhất mọi thời đại

Gamekvnn - Cộng Đồng Game Thủ Gamekvnn
1)Châu Âu ngủ, Châu Á cũng đang ngủ, Châu Mỹ đang tối dần, chỉ có đôi mắt đẹp nhất trên thế giới này đang đọc tin nhắn của anh

2)Nếu bất chợt em nhận ra rằng mình đang trong 1 căn fòng tối, nhìn thấy máu và sự ẩm ướt ở khắp mọi nơi. Đừng lo em ạ, em đang ở một nơi rất an toàn – trái tim anh

3)Anh có chữ “I”, anh có chữ “L”, anh có chữ “O”, anh có chữ “V”, anh có chữ “E”, và hãy cho anh biết làm thế nào để anh có “U”

4)Có đôi khi lý trí anh bảo con tim anh, thoy hok iu hok zận hờn hok nhớ…, nhưng trái tim anh vốn là tên quái gỡ, cứ cồn cào tha thiết gọi tên em.!

5)Nếu vẫn còn buồn trong lòng, hãy gọi đến số 09……. Đó là số tổng đài 1080 của riêng em đấy.

6)Trên thiên đường có 10 thiên thần: 5 thiên thần đang chơi đùa, 4 thiên thần đang nói chuyện và 1 thiên thần đang đọc tin nhắn này

7)Anh đã đánh rơi một giọt nước mắt vào biển khơi, và khi một ai đó tìm thấy nó thì đó là lúc anh ngừng yêu em.

8)Anh đã chuyển 2.000 giấc mơ và 1.000 ý nghĩ ngọt ngào vào tài khoản trong trái tim em. Những khi không có thời gian dành cho anh, em hãy lấy chúng từ tài khoản.

BONUS cho các bác mấy câu này nè....Đừng có dại dột đem mấy câu này đi tán gái hỉ.......:

1)Em đã ngủ chưa, nếu mơ thấy ác mộng thì anh là con quỷ trong ác mộng đó, nếu ko ngủ được, hãy gọi cho anh nhé, đừng ngại gì cả, anh tắt máy rồi.

2)Nếu e thích đi chơi, a sẽ đi cùng e…nếu e vui, a sẽ cười cùn gem… nếu e khóc, a sẽ khóc cùng em… còn e ko ngủ đc thì a chịu thôi…vì a ko thể ngủ cùng em …

3)Thuê bao quý khách đang dùng hiện đang bị 1 thuê bao khác để ý. Đề nghị quý khách chú ý.

4)Em có rảnh rỗi không?
Có, sao hả anh?
Vậy để anh nhắn tin cho em xoá

[You must be registered and logged in to see this image.]

Thông điệp:

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Chữ Kí Của ttnn25

Cảnh Báo :
Những câu tán gái hay nhất mọi thời đại  Left_bar_bleue50 / 10050 / 100Những câu tán gái hay nhất mọi thời đại  Right_bar_bleue

Nam

Pig

Cảnh Báo :

Nam

Pig

Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Hãy viết bài có dấu để mọi người hiểu bạn nói gì.
* Bài viết không dấu sẽ bị cảnh cáo 3 lần! Sau có sẽ bị Baned
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấnđề thì bấm A/a trên phải khung viết bài